Nút like trên facebook của em bị thế này mỗi lần like thì bị như vậy !!! Đổi qua trình duyệt hay máy tính lẫn hệ điều hành vẫn không được!! Các pro Giúp em với

yuumi_yuumiko

Nút like trên facebook của em bị thế này mỗi lần like thì bị như vậy !!! Đổi qua trình duyệt hay máy tính lẫn hệ điều hành vẫn không được!! Các pro Giúp em với chưa thấy trường hợp như bạn lần nào

tieududu_1612

Comment hay like quá nhiều đêù bị FB coi là spam và bị chặn. Hãy suy nghĩ kỹ trước khi like và comment bạn nhé.

có thể là bạn đã vô tình nhấn vô 1 bức ảnh nào đó và để tay ở nút L nên nó sẽ liên tục like và bỏ like, fb sẽ quy về tội spam, không biết là chặn bao lâu nữa

honda

cùng cảnh ngộ với bác này, hôm qua ấn bào link toàn ô vuông, thế là bị chặn like, củng có cái thông báo giống bác, k bjt bao giờ mới like lại dc hixxx

yellow_moon1607

mình like khủng bố thằng bạn >90 cái ảnh giờ lên trang chủ like không dc nhưng vào trang cá nhân like lại dc. thế mới đau, không biết bị đến bao giờ nữa. 2`

tctuvan

Trích dẫn từ OlePhan:
làm sao để hết bị chăn like trên face và cmt

Bạn muốn bị chặn á, đơn giản thôi, like hay comment liên tục trong 1 khoảng thời gian ngắn, với một nội dung không thảy đổi, vD: comment CHÁN QUÁ liên tục là sẽ bị chặn thôi

Các chủ đề có liên quan khác