diaryofprincess

nếu mà bạn thích xem phim thì có: kst.vn hay kites.vn đây là 2 trang down free rất tốt. còn nếu down tài liệu thì dơn bằng torent hơi khó. tại torent mạnh về bên phim ảnh hơn

penhox_codon

Ước gì có ai đó invite cho mình vào nhỉ. Hầy!!! chắc mơ cao quá rồi. Mình vote cho , về khoản phim HD thì ở VN là nhất rồi

Ước gì có ai đó invite cho mình vào nhỉ. Hầy!!! chắc mơ cao quá rồi. Mình vote cho , về khoản phim HD thì ở VN là nhất rồi sặc tiết bác này

chánh xa bên này có mấy lão ADMIN khó tính .chịu phí hàng thì không thành vẫn đề.ko đỡ được.lỗi lặt vặt cũg cho ních ra đảo.

hoatinhyeu_1001

khó có trang web nào thay thế được Thepirathe Bay.. wep này đầy đủ từ a-z rồi bạn.phải để genk nhắc thì biết rồi

Bác tò mò quá đấy! Có anh em đã chỉ là liên xô chống mĩ mà! Cứ thế mà kiếm! có phải là l.x. us không bạn

trang này dạy đi xe máy thì phải bác nào có acc trang này không cho em mượn xem dowload torrent có nhanh ko

xxxlongcoolxxx

các thím lỡ chơi thì sang chơi ở nước ngoài cho zui luôn đi. tuy hơi hạn chế về ngôn ngữ chút xí nhưng được cái tài nguyên dồi dào

phuonganh103

Mình mới tham gia cộng đồng torrent nhưng không biết nên cày trang nào (không nạp tiền đâu). Bạn nào có kinh nghiệm chơi torrent xin chỉ giáo. 1. The Pirate Bay

2. IsoHunt

3. Kickass

4. YIFY-Torrents

5. Glowgaze

Đều là free và không phải VN. Hay tải ở đó.

yellow_moon1607

các thím lỡ chơi thì sang chơi ở nước ngoài cho zui luôn đi. tuy hơi hạn chế về ngôn ngữ chút xí nhưng được cái tài nguyên dồi dào Chuẩn, không cần chỉnh. Chơi ở VN hơi chật. ĐKM, upload lên HDVNbits được 3 cái, nó xóa cả ba.

Comments của mấy đứa khác xúc phạm nó đel' ban, mình chỉ reply lại comment kêu đừng a dua, nó treo cảnh cáo nói mình xúc phạm, treo 8 tuần. Đệt.

keo_mut110

chánh xa bên này có mấy lão ADMIN khó tính .chịu phí hàng thì không thành vẫn đề.ko đỡ được.lỗi lặt vặt cũg cho ních ra đảo. Vậy à? Chơi bên HDVNbits cũng mấy thằng Mod bựa lắm.

ARC_K28

chánh xa bên này có mấy lão ADMIN khó tính .chịu phí hàng thì không thành vẫn đề.ko đỡ được.lỗi lặt vặt cũg cho ních ra đảo. chịu phí hàng tháng có phải 10k không?

nếu chịu phí rồi có được quyền hit and rund thoải mái không?
nếu chỉ có như vậy thì rẻ quá... chắc em chịu phí dài dài....

Kenrick

muốn đown mấy cái nhạc lossless ở all.hdvnbit.org mà nó bắt sét ních lên use gì đó mới đown được, nếu không phải nạp phí.. chán quá bỏ qua tìm xem có chỗ nào free không.. chứ với mức down của mềnh thì không biết đến đới nào mới được.. lúc nào radiato cũng 0,1xx

sonntcimas

muốn đown mấy cái nhạc lossless ở all.hdvnbit.org mà nó bắt sét ních lên use gì đó mới đown được, nếu không phải nạp phí.. chán quá bỏ qua tìm xem có chỗ nào free không.. chứ với mức down của mềnh thì không biết đến đới nào mới được.. lúc nào radiato cũng 0,1xx all tải ổn định nhất, lúc nào cũng max speed

bạn seed mấy torrent nho nhỏ ấy, sau đó đổi point lấy upload thì tha hồ mà download

Các chủ đề có liên quan khác