hakhoai

Chào mọi người.

Lúc trước mình vào ola trên máy tính bình thuờng nhưng cả tháng nay không vào được, vào trang chat.ola.vn thì nó cứ báo đang kết nối, có khung đăng nhập luôn nhưng không đánh nick vào được hay đánh vào nhưng không đăng nhập được.

Mọi người giúp mình với. Thanks.

haiga9109

làm cách nào để vào được phòng chat trên máy tính không ạ, vừa làm nick xong, vào được rồi nhưng chẳng thấy phòng chat ở đâu cả.

kyniem_2008

làm cách nào để vào được phòng chat trên máy tính không ạ, vừa làm nick xong, vào được rồi nhưng chẳng thấy phòng chat ở đâu cả.

Orville

Chào mọi người.

Lúc trước mình vào ola trên máy tính bình thuờng nhưng cả tháng nay không vào được, vào trang chat.ola.vn thì nó cứ báo đang kết nối, có khung đăng nhập luôn nhưng không đánh nick vào được hay đánh vào nhưng không đăng nhập được.

Mọi người giúp mình với. Thanks. Rất có thế là quá tải sever. Mạng ola chập chờn lắm!

phuongnam_land

Chào mọi người.

Mọi người giúp mình với. Thanks. Rất có thế là quá tải sever. Mạng ola chập chờn lắm!

dich_d

lam the nao de tai ola ve may tinh vay cac ban Vào trang này dow về!

Nick ola của mình là @anhto nhá!

matthuan

Chào mọi người.

Mọi người giúp mình với. Thanks. giống mình rồi đấy.nó bị điên

chjp01

Chào mọi người.

Mọi người giúp mình với. Thanks. Bạn phải vào :

hay vào ola.vn rồi click vào CHAT là được. Thân.

Ola đang có hiện tượng hút máu nên anh em cẩn thận nhé. Mình thì từ cái vụ đòi xác thực là bỏ luôn rồi

Devon

bạn dùng giả lập java chạy trên PC để vào ola nhá.

Phần mềm giả lập:

Ola38:

password nén(nếu có): ketnooi.com/forum

bản ola cũ chạy mượt hơn,mấy bản mới toàn dụ mình chứng thực nhưng do chạy trên pc nên cũng chẳng nhằm nhò gì.

ko0_gjn0

nó đòi kích hoạt gprs thì làm thế nào
bạn dùng giả lập java chạy trên PC để vào ola nhá.

Phần mềm giả lập:

Ola38:

password nén(nếu có): ketnooi.com/forum

bản ola cũ chạy mượt hơn,mấy bản mới toàn dụ mình chứng thực nhưng do chạy trên pc nên cũng chẳng nhằm nhò gì.

Các chủ đề có liên quan khác