Vandenberg

Các anh các chị cứu e với em cóa cái dcom 173eu-1 dùng từ trước giờ rất ngon e thuờng dùng loại dây USB dài 1,5m để nối từ dcom => máy tính mạng rất full nhưng do cái đầu dây USB nó bị đứt em mớt cắt cái đầu # thay vào và vẫn cắm dcom vào đó (Nối thử đủ các dây với nhau) Bây h rút dcom ra cắm vào cái laptop thì máy chả báo nhận dcom gì cả ... nhưng đèn dcom vẫn hiện màu xanh lá cây ấy ...

Restart máy (để nguyên dcom) thì có chuyển qua màu xanh của HPDA nhưng không kết nối được . AE thánh nào sửa được vui lòng chỉ dẫn em với nghen ... @.@

tuyen1201

cắm trực tiếp usb vào máy tính xem có dùng được không đã bạn nhé. Tks.

Bạn thử cắm trực tiếp D-Com vào máy tính xem nào, mình cũng đang dùng loại này mà khi nối dây USB thì máy không nhận. Đành phải cắm trực tiếp vào cổng

Gr­mur

cắm trực tiếp usb vào máy tính xem có dùng được không đã bạn nhé. Tks. đó em đã cắm rồi mà không báo gì chỉ có đèn xanh lá cây thôi mở p/m dcom lên nó cũng k tìm sóng với tìm mạng cho

minhthu_88

gỡ phần mêm quản lý Dcom ra cài lại cái khác, nếu không dc thì tải bản củ về tải

Jerah

gỡ phần mêm quản lý Dcom ra cài lại cái khác, nếu không dc thì tải bản củ về tải mở phần mềm cũ thì nó bị mất cái phần Mạng trong Phần Công Cụ anh à >.< thậm chí còn không nhận thẻ nhớ liệu có bị hỏng chân tiếp nhận không nhỉ mà đồ cũng cũ rồi liệu viettel nó có nhận sửa không a nhỉ

vuhuong2010

cắm vào pc . coppy file setup qua laptop cài là xong ! khổ cái đang ngồi net nè cắm đủ các cổng trên Cây của máy rồi mà nó không nhận thẻ nhớ cài phần mềm dcom rồi cắm vào cũng chả có hiện tượng gì ...

vanhuy318

Ko có phần mạng chắc là Dcom không nhận, hay sim không dc nhận, bạn cắm sim khác vào thử, hay cam dcom ra máy ngoài net cắm thử coi vấn đề o đâu. Xac định xong đi bảo trì(mua cái khác cho xong)

phu_cuong

Ko có phần mạng chắc là Dcom không nhận, hay sim không dc nhận, bạn cắm sim khác vào thử, hay cam dcom ra máy ngoài net cắm thử coi vấn đề o đâu. Xac định xong đi bảo trì(mua cái khác cho xong) đang ở quán nét thử đây cắm mà nó chả nhận thẻ cũng chả dò sóng sim thay 2 3 cái rồi đèn thì vẫn có dcom cũ mang ra hiệu viettel nó có nhận sửa không nhỉ hạn bảo hành chắc hết lâu rồi

minhthuy_250890

có khi bạn nối sai dây rồi cái usb 3G nó cháy mất rùi... cháy liệu có sửa được không nhỉ

kAjzU_bEe

cái đó chắc sửa được , nhưng mà mình hông biết chổ sữa.hihi

mình cũng bị cháy cái úb kingmax của mình nè

cắm vô ổ usb ở mặt trước case máy ở tiệm net đó,buồn gì đâu

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T HELP HELP tình trạng mạng,cần cầu cứu gấp!!! InterNet 9
N giup minh chia mang voi(gấp gấp cầu cứu) Hỏi đáp Tin học 0
D Nghiên cứu sự khác nhau về nhu cầu sử dụng dịch vụ hẹn hò của người việt tại hà nội theo độ tuổi Văn hóa, Xã hội 0
D Nghiên cứu thiết kế, lựa chọn công nghệ chế tạo và lắp ráp cần trục container cầu cảng Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu về cầu laptop của sinh viên khoá 44 trường ĐHKT Huế Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu va chạm giữa tàu và cầu phao vượt biển phục vụ bảo đảm an toàn hàng hải Kiến trúc, xây dựng 0
D Nghiên cứu thực trạng nhu cầu chăm sóc sức khỏe nhân dân, lực lượng vũ trang và khả năng đáp ứng của lực lượng quân dân y trên một số đảo Y dược 0
D Nghiên cứu Thống kê điều tra về nhu cầu sử dụng điện thoại di động của sinh viên trong thời đại 4.0 hiện nay Sinh viên chia sẻ 0
N Nghiên cứu nhu cầu sử dụng giống lúa chất lượng của nông dân huyện Châu Thành, tỉnh An Giang Kiến trúc, xây dựng 0
P Bảng Báo cáo kết quả nghiên cứu Marketing về nhu cầu và mong muốn của Khách du lịch khi tham gia 1 t Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác