Jeric

đi xin xỏ, người ta share cho dùng mà không biết điều, sau này nó fix. đừng mở mồm mà xin nữa nhá...

halong1955

Tks bạn. Hic. Đi kiếm mỏi mòn mà không ai share hết. Để sáng mai test chứ giờ buổi tối mang hơi lag

Jen_lovely

Tks bạn. Hic. Đi kiếm mỏi mòn mà không ai share hết. Để sáng mai test chứ giờ buổi tối mang hơi lag

tinh thần share của bạn là tốt nhưng cái cách bạn share thực sự quá lộ liễu,đăng lên 4rum thì chả nói,đây còn làm ckip post lên YT nữa,bảo sao không bị fix chứ

ngoc_tuyen_8x

tinh thần share của bạn là tốt nhưng cái cách bạn share thực sự quá lộ liễu,đăng lên 4rum thì chả nói,đây còn làm ckip post lên YT nữa,bảo sao không bị fix chứ

dotavn

đây các thím , thủ phạm là thằng ông nội này đây , ném đá cho vỡ mặt ra , đã cho ăn rồi còn tạo phản , loạn hết !

ki_en

Lắm thằng ngu ... mà còn chứng tỏ nguy hiểm .Được người ta chỉ cho rồi bây giờ lại lên chứng tỏ cái độ đần độn của mình cho Mobi biết .Ngu vãi

Anynnawg

Share video luôn pro quá . Vài bữa lập thêm pic "có ai chỉ em cách hack miu kô, cách cũ bị fix rồi"

lovingboyck5

Đề nghị mod hay ad xoa ngay pic này. không thì anh em lại thêm một lần đau nữa. Khẩn cấp!!!

Các chủ đề có liên quan khác