Dù sao củng khích lệ tinh thần . bác để lại e cái địa chỉ meo , e share cách mà e đã và đang sử dụng .

Rồi sẽ đến lúc chó thôi ngừng sủa , người thôi ngừng rủa , bm đạn thôi đì đùng và những thằng khùng sẽ xuống mồ câm lặng !

Yahoo : vinaboy_010

Tưởng bác này share thế nào??? Té ra đây là kết quả Túm lại vẫn là mệt người hết

Còn cai ônh ngochai_130 các bạn xem ở đây để biết thêm chi tiết

khanh_tatuan

Tưởng bác này share thế nào??? Té ra đây là kết quả Túm lại vẫn là mệt người hết

Còn cai ônh ngochai_130 các bạn xem ở đây để biết thêm chi tiết Bác quả thật tài tình , thằng kia chém ra bão đấy nhỉ

Quade

Cách này không lâu dài đâu,chỉ BUG được trên ALL 012XXXXXX thôi nhóe

Nếu được 1000Tks mình share free cho các bạn 2 cách rất hiệu quả.Vui lòng không Phần mềm inbox hay spam gì cho mình.

hongruoi7688

Nếu được 1000Tks mình share free cho các bạn 2 cách rất hiệu quả.Vui lòng không Phần mềm inbox hay spam gì cho mình.

Tks nào ae

ps: lão này lâu lâu mát giời nên...

Nếu được 1000Tks mình share free cho các bạn 2 cách rất hiệu quả.Vui lòng không Phần mềm inbox hay spam gì cho mình. Thanks cho bác phát lấy tinh thần thôi...chứ chờ 1k chắc đến Tết sang năm

a_1

lại cái trò xin thanks, để dùng luôn đi bạn ở đó ăn 1k thanks

magaret_d

Nếu được 1000Tks mình share free cho các bạn 2 cách rất hiệu quả.Vui lòng không Phần mềm inbox hay spam gì cho mình. Thanks cho bác ,co thi share cho anh em dùng,Thank nhiều.nói thật dù mất tiền để được share thì cũng không vấn đề,nhưng mình đã mất gần 100k chỉ vì bị lừa,chứ còn tiền bạc thì mất mà được cách Hack thi oke.Thanks bạn

diemtrang7588

bác ngu mới bị nó lừa thôi , tui thừa biết thằng ngochai và biết bác chơi đểu . dại gì share cho bác . cái trò chụp màn ảnh vtv3 của bác xưa rồi nhé !

Christy

Còn cai ônh ngochai_130 các bạn xem ở đây để biết thêm chi tiết Mình xin xác nhận là bạn Rio_0305 (vinaboy_010)có share đàng hoàng nhé.có share 1 chút cho mình vào sáng nay.chủ thớt và bạn này đều có tinh thần trong giai đoạn khó khăn này.

bác ngu mới bị nó lừa thôi , tui thừa biết thằng ngochai và biết bác chơi đểu . dại gì share cho bác . cái trò chụp màn ảnh vtv3 của bác xưa rồi nhé ! Chuẩn ngu thì mới bị lừa thôi... cơ mà có bán cách thì cũng phải bán cho đàng hoàng chứ chơi bài Scam thì không ngửi được...

Bán là dùng được thì 50k e cũng mua hết
Mình xin xác nhận là bạn Rio_0305 (vinaboy_010)có share đàng hoàng nhé.có share 1 chút cho mình vào sáng nay.chủ thớt và bạn này đều có tinh thần trong giai đoạn khó khăn này. Bác này chắc cũng là bác bên trên thôi..Topic nào cũng thấy 2 bác nhảy vào cm cùng lúc

Nhân thời buổi loạn lạc kiếm lời đây mà

Các chủ đề có liên quan khác