Dermot

Như tiêu đề.em xin share free cách phá băng thông hiện tại em đang sử dụng.Dù biết thế này sẽ bị fixx.nhưng thôi vì cộng đồng em quất luôn...coi như tết lì xì các bác

Hiện tại em đang dùng và rất ok.chưa bị bóp

Đầu tiên các bạn mua 1 sim mobiphone zone ( màu hồng đỏ )

sau đó các bạn đăng ký gói Miu

cấu hình các bạn vẫn để m-i090 như trước nhé

DNS các bạn để : 8.8.8.8

8.8.4.4

số gọi các bạn để: *98#

Lưu lại tất cả

tiếp theo các bạn vào chọn mạng! chọn chỉ GMS áp dụng

sau đó các bạn lại chọn chỉ umts

lưu lai tât cả và kết nối!

Nhưng chưa xong đầu

kết nối xong các bạn ngắt kết nối rút d-com ra cắm lại và kết nối bình thường

Hiện tại mobiphone đang gặp lỗi là cứ đến 20mb hay 30,35mb là dừng lại

đây là thời cơ cho anh em ta

các bạn dùng cho sao lưu lượng dừng ở 20mb mà chưa có tin nhắn trả về của mobiphone là: Bạn đã dùng hết lưu lượng....( về khoản này các bạn phải canh chừng )

sau khí các bạn thấy lưu lượng còn 20mb mà chưa có tin nhắn báo cáo của mobiphone,tốc độ vẫn max

các bạn nhanh tay rút d-com ra

Chịu khó không dùng d-com 1 ngày nhé

1 ngày sau các bạn kết nối lại

và như em vậy đó..tốc độ vẫn ngon! mà chưa bị bóp

đây chỉ là mẹo lách luật của em, chắc mobi sẽ sớm tìm ra lỗi này,nên các bạn nhanh tanh, được hôm nào hay hôm ấy nhé

em sẽ up video sau!

^_^!

chúc các bạn thành công

Alano

tks chủ thớt .msf chủ thớt ơi mình quất hết lưu lượng miễn phí rồi có cách nào không hây phải hủy rồi dk lại

bạn ơi mình dk gói miu nhưng mỗi lần gửi *101# thì hệ thống đâu có báo là còn bao nhiêu Mê miễn phí đâu,làm sao nhận biết dc.tks trước nha !

thuy17603

oh cái này không biết có được không nhỉ nhưng mà thấy không khả thi cho lắm ai có cách khác thì inbox đi chứ khoe ra thế này thì........

sorrylove2902

oh cái này không biết có được không nhỉ nhưng mà thấy không khả thi cho lắm ai có cách khác thì inbox đi chứ khoe ra thế này thì........

MacIntosh

Hình như mobil máy hôm nay đang nhả ra để câu khách.Hôm nay vào thử theo cách cũ mà vẫn cứ donwn ngon như thường.

tinh_le65

Hình như mobil máy hôm nay đang nhả ra để câu khách.Hôm nay vào thử theo cách cũ mà vẫn cứ donwn ngon như thường.

me_o

Hack này ngon đấy test thử được k ? mà share này lộ liễu quá thớt ơi

Các chủ đề có liên quan khác