nHoC_b0oNg

Không hieu sao mạng mọt bua nay nó bị the lay các bạn ạ.

Mình ma khong vào mạng thi ping rất mượt, time =xx (s) rất đều, không co van đề gì xay ra trong ping @.@

Còn minh vao mạng, vào cai gi đó, ketnooi.com/forum chang han là y nhu rang ping tăng cao dot ngột, kèm theo do cứ thỉnh thoang giut 1 dòng "Request timed out"

Nghi do windows bi gi gì nên cung da thử cai lai windows nhung khong được gì + Reset factory cho modem roi cài lại cung khong ăn thua @.@

Mà khi no vào được duoc ti thì dùng IDM tai tren fshare, 4share max speed chi được ~70kb/s. Trong khi truoc day max là ~300kb/s

Ai biết fix sao fix dum em cái @.@

Aibne

Lúc truoc xai VNPT gói 300k/tháng mà down co 300-350kb/s, chiều thi rot mạng liên tuc nen chán wá doi sang FPT 250k/tháng down 900-950kb/s. Tui khong phải pr cho FPT nha, có sao noi vậy. Lâu dai thi chưa biết nhung hien tại là vậy.

pui_tei_pe281

Luc truoc xài VNPT gói 300k/tháng ma down có 300-350kb/s, chieu thi rớt mạng lien tuc nên chán wa doi sang FPT 250k/tháng down 900-950kb/s. Tui khong phai pr cho FPT nha, co sao nói vậy. Lau dai thì chưa biet nhung hiện tại là vậy. Luc nao mạng mới laptop cha ngon. Để 1 thoi gian rồi xét

Culhwch

Luc nao mạng mới laptop cha ngon. Để 1 thoi gian rồi xét hợp lí^^...tui đang xài vnpt...gói 250k...tốc độ cũng được...nhanh thi 1mb chậm thì 500kb...zz...xài gần nua nam rùi

hợp lí^^...tui dang xai vnpt...gói 250k...tốc do cung được...nhanh thì 1mb cham thì 500kb...zz...xài gan nua năm rùi ua len 1mb hả bạn, mình toàn 500kb/s

pe_kute_bun

Mình o Thu Đức, xài goi 250k mà sao down toan 2xx kb/s không the ? Mình co bi chặn hay qua mat gì không vay moi người ? Tai thay bạn bè ai cung > 400kb/s ma minh thì ít hon nen mới thắc mắc

Luc truoc xài VNPT gói 300k/tháng ma down có 300-350kb/s, chieu thi rớt mạng lien tuc nên chán wa doi sang FPT 250k/tháng down 900-950kb/s. Tui khong phai pr cho FPT nha, co sao nói vậy. Lau dai thì chưa biet nhung hiện tại là vậy. chem vua thôi đệt 250k 1 thang fpt down max gio chi dc có 650k 700k het dat :T

Các chủ đề có liên quan khác