Weallere

Hack Băng Thông Dcom 3G Viettel Cách Thủ Công ( 15/12/2012)

phá mimax thế nào hả các bác

ngalovexuan

Cái này làm trên MF-190S được không vậy bạn

Gedaliah

Hôm qua bị bóp con khoảng 20kb/s

Hôm nay tự nhiên kết nối bình thường thì nó chạy hết ga

Ko hiểu thế nào luôn!

guiguiangel

cái này lâu rồi mà, nguồn bên tinhte

Xever

ở mình thì sài theo cách kết nối DCOm bằng cách kết nối ở chỗ wiffi rồi từ tắt wifi theo cách chuyển qua chế độ máy bay rồi từ chế độ máy bay chuyển về thuờg. vẫn test được và sài nhiều. mình ở bìh định.

Jen_lovely

Thanks bạn nhé,mình vừa làm theo cách của bạn nhưng không thành công

cafe_mu0j

Cái này làm thì chắc chắn sẽ thành công nếu bạn biết nguyên lý khi chuyển sóng của thắng 3G Vịt teo, tất nhiên lỗi này rồi sẽ bị fix cho mà xem ! Nhiều trang trong ketnooi.com/forum vừa nói đến rồi ! Thế nên mới có nhiều bạn tuyên bố ...mày mò phá phách một chặp là tự nhiên hăck được băng thông luôn !

phuongbz

3 hôm nữa sẽ bị block ngay thôi,Quân đội mà lị

Faerrleah

Không Fix được đâu - Khi nào Tool của ForceF5 k dùng được nữa thì cách này mới bị fix

Hack cái này chắc tuỳ từng vùng - Có vùng bị Fix vùng thì k

Không Fix được đâu - Khi nào Tool của ForceF5 k dùng được nữa thì cách này mới bị fix

Hack cái này chắc tuỳ từng vùng - Có vùng bị Fix vùng thì k Từng khu vực nên còn tùy Tool và cách phá . Mình để trong laptop vài 3 cái tool + chú dẫn cách phá . Mỗi lần đem theo laptop tool này không dùng được thì cái kia dùng được . Không dùng được tool thì làm bằng tay

Từng khu vực nên còn tùy Tool và cách phá . Mình để trong laptop vài 3 cái tool + chú dẫn cách phá . Mỗi lần đem theo laptop tool này không dùng được thì cái kia dùng được . Không dùng được tool thì làm bằng tay Chuẩn bị kỹ thế Mình đi đâu cũng phá được k hỉu sao

Ko có phân theo khu vực đâu ! Tuỳ chạm PTS thôi

Vung miền không quan trọng ! Bạn coi IP mỗi lần ngắt kết nối rồi hỏi tại sao Hack băng Thông thì không Phân biệt vùng miền

mankichi84

Hack cái này chắc tuỳ từng vùng - Có vùng bị Fix vùng thì k cái này thì đúng rồi. tùy vùng mà hác thôi

Gerlach

ở TB vẫn dùng ATDC bình thường ngon nghẻ mong là nó tha cho TB không bị fix không thì chết

Ko có phân theo khu vực đâu ! Tuỳ chạm PTS thôi

Vung miền không quan trọng ! Bạn coi IP mỗi lần ngắt kết nối rồi hỏi tại sao Hack băng Thông thì không Phân biệt vùng miền Không hiểu ý bạn này lắm

Các chủ đề có liên quan khác