hamailien_bk2

tình hình là thế này, trước mình dùng cái dcom Eu17 phá băng thông tẹt ga , nhưng bông nhiên nó hư phát nên phải chạy đi mua cái mới, bây giờ mình đang dùng cái mf190s, cái này mình không biết phá băng thông thế nào, vừa sear trên GG nhiều nhưng là đều thất bại, ai biết cách phá băng thông chỉ giúp mình với

trongduc_dt

Bạn vào đây thử xem:

Trên diễn đàn còn nhiều lắm, bạn chịu khó tìm 1 chút là được.

mr_huy_2004

không làm được bạn ạ!!! mình dùng cái này rồi, sau khi nhấn hack it xong thì nó mất sóng luôn, không kết nối mạng được, phải tút dcom ra rồi cắm lại mới kết nối mạng được, nhưng lúc đó mạng lại bị chậm tốc độ luôn ở mức 120kbps

không làm được bạn ạ!!! mình dùng cái này rồi, sau khi nhấn hack it xong thì nó mất sóng luôn, không kết nối mạng được, phải tút dcom ra rồi cắm lại mới kết nối mạng được, nhưng lúc đó mạng lại bị chậm tốc độ luôn ở mức 120kbps Bạn vừa đọc kĩ chỉ dẫn chưa, mình dùng vẫn được mà.

Bạn phải thoát hẳn Dcom ra, kết nối bằng biểu tượng cột sóng trên thanh Start ấy. ( Chỉ vào rồi bấm Connect)

Sau đó mới bật phần mềm hack lên, bấm hack. Đợi vài phút là được.

Trong bài đấy có video chỉ dẫn mà.

vanquang0512

các bạn không muốn dùng tools mà bẻ bằng tay thì có thể Phần mềm yahoo mình: m4u_l4nh9xx. Mình sẽ chỉ dẫn cho các bạn. Cách mình làm thấy rất hiệu quả

nicholas_chan17

viettel sài làm gì chậm lém,mình dc mở bang thong mà không sài,mình sai mobi,ai thich mua sim viettel mình không mình bán cho

Các chủ đề có liên quan khác