vut188

Tình hình là mình vừa dùng cái Update tool ở trang 1 và nạp nhầm cái FW của MF 100 vào cái MF 110, và kết quả là con DCom của mình không kết nối được, khi cắm vào máy tính nhận dạng thiết bị Zte usb modem ... thiếu driver, dùng Actualizacion mf 110 thì nó hiện ra Fw của mf 100 ...
Tóm lại ai có cái FW MF110 dùng để nạp qua UpdateTool thì cho mình xin, củm ơn. Hixx

ngoclong285

trong quá trình unlock nó thiếu file record tui bỏ qua vẫn thành công vậy cho hỏi như thế có ảnh hưởng gì không

ngoclong285

cái zte mf100 tốc độ có 3.6m mà cũng nhanh vãi. Thank các bạn mình lắp sim nào cũng nhận hết.

tan_bich

Chủ thớt ơi. em làm nó báo Pass nhưng không connet được. cả 3 mạng luôn. đa thiết lập cấu hình cho cả 3 mạng rồi. làm ơn cho em xin cái Dashboard cho Dcom zte mf 100 với nhé. hay là fw góc của mf 100 lúc trước của viettel cũng được. bây giờ không connet được gì hết. thank all!

[ Post bai thong qua Mobile ]

tctuvan

Trích dẫn từ tan_bich:
Chủ thớt ơi. em làm nó báo Pass nhưng không connet được. cả 3 mạng luôn. đa thiết lập cấu hình cho cả 3 mạng rồi. làm ơn cho em xin cái Dashboard cho Dcom zte mf 100 với nhé. hay là fw góc của mf 100 lúc trước của viettel cũng được. bây giờ không connet được gì hết. thank all!

[ Post bai thong qua Mobile ]

Đáng ra bạn cần backup cái dashboard của bạn trước khi làm chứ
Ở đây có bài hướng dẫn chi tiết hơn đây
Hướng dẫn Unlock DCOM 3G VIETTEL MF100 Mf110

Còn cái dashboard của bạn xem link này được ko?

Các chủ đề có liên quan khác