Taylor

Bảng chấm công và bảng lương hãy mua mẫu ngoài để tham tiềmo sau đó phải xây dựng lại sao cho phù hợp với tình hình quy mô nơi mình làm việcMua mẫu sẵn có tại các hiệu sách biểu về kế toán nhé

Willesone

Chào bạn hoacucdai theo quy định trong thang bảng lương thì một khoản phụ cấp bất thể lớn hơn lương.

member12a9_2008

1.Phụ cấp >100% thì mới lớn hơn lương cơ bản ,=<100% làm sao mà lớn hơn được 2.Còn người đó có PC > lương chắc phải kiem nhièu chức

tigonhoa57

Em chào cả nhà!em moi ra truong xin chuyện ở công ty Cổ phần, em có một số vấn đề khúc mắc mong anh chi huong dẫn giúp em voi!em làm sổ sách thì thấy bảng cân đối tài khoản thì cân, nhung bảng cân đối kế toán thì không cân,em không bít làm thế nào anh chi gỡ rối giúp emm vói

ketnoitimban

có ai biết bất chỉ cho mình với. khi tăng mới BHTN thi báo cáo tăng theo mẫu nào nhi? Thank rất nhiều.........

Mình nghĩ mỗi công ty áp dụng một bảng lương khác nhau, công ty các bạn làm theo QĐ 15 hay 48 thì các bạn nên đọc sách tham tiềmo rồi tự làm bảng lương cho côgn ty mình thui. mình cũng làm như vậy mà

Trích:
Nguyên văn bởi halico Bạn ra Phan Huy Trú mà mua còn rẻ hơn là bạn mua giấy in để in.

Các chủ đề có liên quan khác