Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: [Free] Bàn về nghiệp vụ bào hiểm toàn diện học sinh- sinh viên tại công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex (PJICO)
Chuyân đề thực tập tốt nghiệp 2 Xuất phát từ những lí do trên kết hợp với việc nghiên cứu tình hình thực tiễn triển khai nghiệp vụ bảo hiểm toàn diện học sinh, sinh viên tại văn phòng khu vực I của công ty bảo hiểm PJICO, em đã lựa chọn đề tài: “Bàn về nghiệp vụ bào hiểm toàn diện học sinh- sinh viên tại công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex (PJICO)” cho chuyên đề thực tập tốt nghiệp của mình. Mục đích của đề tài này là làm rõ một số vấn đề lí luận về bảo hiểm toàn diện học sinh, sinh viên nói chung, bàn về công tác khai thác và mạnh dạn đưa ra một số kiến nghị có tính khả thi, có cơ sở khoa học nhằm nâng cao hiệu quả khai thác nghiệp vụ bảo hiểm toàn diện học sinh, sinh viên tại PJICO. Bài viết này của em ngoài phần mở đầu và kết luận gồm có ba chương: Chương I: Một số vấn đề lí luận chung về nghiệp vụ bảo hiểm toàn diện học sinh- sinh viên. Chương II: Tình hình triển khai nghiệp vụ bảo hiểm toàn diện học sinh- sinh viên tại công ty PJICO. Chương III: Một số kiến nghị, đề xuất nhằm hoàn thiện nghiệp vụ bảo hiểm toàn diện học sinh- sinh viên tại PJICO. Để làm rõ vấn đề, sau đây em xin đi vào từng chương cụ thể.
Cuộc sống ngày càng có nhiều đổi thay cùng với sự phát triển không ngừng của nền kinh tế, do đó nhu cầu được bảo vệ, nhu cầu an toàn của con người cũng không ngừng tăng lên. Đặc biệt hơn nữa là mong muốn của các bậc phụ huynh mong cho những đứa con thương yêu của mình luôn được che chở bảo vệ để chúng có thể được phát triển an toàn, hoàn thiện về mọi mặt không chỉ trí tuệ mà cả về thể chất.
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác