Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Phân tích tài chính Công ty Cổ Phần Đầu Tư và Hợp Tác Kinh Tế Việt – Lào
Chuyên đề tốt nghiệp Khoa ngân hàng tài chính Phạm Thị Kim Thu - 2 - Lớp tài chính doanh nghiệp17B g i ú p đ ỡ c ủ a B a n g i á m đ ố c v à c á c c ơ c h ú t r o n g p h ò n g c ù n g thầy hướng dẫn ThS.Phạm Hữu Nghị em đã quyết định chọn đề t à i : “ P h â n t í c h t à i chính Công ty Cổ Phần Đầu Tư và Hợp Tác Kinh Tế Việt – Lào” làm đề tài cho chuyên đề tốt nghiệp của mình. Ngoài phần Mở đầu và phần Kết luận, chuyên đề của em bao gồm: Chương I: Khái quát chung về hoạt động phân tích tài chính doanh nghiệp Chương II: Công tác phân tích tài chính tại Công ty Cổ phần Đầu tư và Hợp tác Kinh tế Việt – Lào Chương III: Giải pháp nhằm hoàn thiện công tác phân tích tài chính của Công ty Cổ phần Đầu tư và Hợp tác Kinh tế Việt – Lào. Em xin chân thành Thank ThS. Phan Hữu Nghị và các cơ chú trong Công ty Cổ Phần Đầu Tư và Hợp Tác Kinh Tế Việt – Lào đã giúp em hoàn thành chuyên đề thực tập này. Sinh viên Phạm Thị Kim Thu

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác