papj_girl_kool

Cần Xin Link Tải 3Dmax9

Chẳng là Em Sắp Thi Kết Thúc Học Phần 3Dmax9 Mà Giờ Chưa Biết Ai Cho Em Link + Bài Giảng

Em Cảm ơn

Jourdaine

Cần Xin Link Tải 3Dmax9

sax...sao không ai tra lời vay nhi?....minh cung dang can..hihihi

crocodile_9x

Cần Xin Link Tải 3Dmax9

Link down key:

Còn đây là links download cả phần mềm 3dsmax9 bản 32bit, cũng là mình sử dụng ổn định rồi up nên chắc không có lỗi và virus. các bạn download đủ 6 part để chung vào 1 folder rồi giải nén bằng winrar nhé!

Link download plugin vray 1.5 R5 cho 3ds Max 9 (cách Cr-ack mình không nhớ lắm, bạn nào cần search google nhé!)

Autodesk 3ds Max 9 - Hướng dẫn Cr-ack chi tiết

1. Cài đặt 3DS Max 9 bình thường

2. Khởi động chương trình 3dsmax9 và chọn Activate the Product

Khi yêu cầu kích hoạt, chọn Enter an Activation Code

Sử dụng một trong số các serial : 629-12382931 or 666-66666666 or 666-69696969

Bôi đen và copy (phải copy bằng phím tắt ctrl+ C thì mới được) dòng request code.

3. Click đúp vào file key, paste (ctrl+V) cái dòng request vừa nãy vào cửa sổ key. Đến bước này chú ý có 1 lỗi xảy ra là paste xong các bạn để ý thấy nó paste thiếu mấy kí tự cuối, bạn so sánh với dòng request code gốc và tự điền nốt những kí tự còn thiếu, xong xuôi rùi mới ấn calculate. (Lỗi này khá bất ngờ khiến nhìu bạn sơ ý vấp phải, cứ tưởng file key bị hỏng và lục tung trên mạng để kiểm duy nhất cái file key! ^^ )

Hiện ra activation code (mã kích hoạt) là một dãy kí tự phía dưới, bôi đen toàn bộ dãy số đó rồi ấn ctrl + C

Tiếp theo, quay lại cửa sổ 3dsmax, paste ( ctrl + V) mã kích hoạt đó vào cái ô đòi nhập activation code.

Chọn country... next

4. Cr-ack thành công, finish!

Nguồn: kyxaoviet

taifilm

Link mediafire 3Dmax9

Mình Cập Nhật link mediafire cho các bạn nè

Mình Có kha khá thư viện Phần Mềm Ứng Dụng Trên Mediafire. Bạn nào cần phần mềm gì mail cho mình. Nếu Có Mình Gửi cho. Mail của mình: [email protected]

Taifilm.com

Các chủ đề có liên quan khác