nnight53

Không cần nói nhiều về bộ toàn tập này!!! Dành cho anh chị em nghiên cứu, viết khóa luận hay đề tài khoa học.

Download nhanh nè!
Thanks mình nhé, thân ái
Links:
Part 1:
Part 2:
Part 3:

memory_forever

Toàn tập Tác phẩm kinh điển C. Mác - Ph. Ăngghen - Lênin dành riêng cho khối xã hội!!!

Bạn forever thân mến

tui đang down bộ sách này nhưng hìnhcoi nhưlink part2 bị hư, xin vui lòng up lại được không.

Cám ơn

Toàn tập Tác phẩm kinh điển C. Mác - Ph. Ăngghen - Lênin dành riêng cho khối xã hội!!!

forever_ajc Không cần nói nhiều về bộ toàn tập này!!! Dành cho anh chị em nghiên cứu, viết khóa luận hay đề tài khoa học.

Download nhanh nè!

Thanks mình nhé, thân ái

Links:

Part 1:

Part 2:

Part 3: Thằng này chắc hãm lol lắm mới sưu tầm mấy cái loại này, đỵt cụ nhà nó chứ

ooooodon

người ta có lòng tốt mà lại chửi....kiếm được cả bộ Mác đâu có dễ....hjx.....bạn không biết VN đang rất nguy hiểm à? Tưởng giữ được cái gọi là...XHCN mà dễ ha?

daophuc1982

trieulonggia Thằng này chắc hãm lol lắm mới sưu tầm mấy cái loại này, đỵt cụ nhà nó chứ Ê thằng kia, vậy theo mày thì thể loại nào thì được sưu tầm. không thích thì biến đi cho rộng lớn bộ nhớ .

hong_phuong_bui

lombard Ê thằng kia, vậy theo mày thì thể loại nào thì được sưu tầm. không thích thì biến đi cho rộng lớn bộ nhớ . đúng rùi! người ta có lòng tốt như vậy mà còn chửi người ta!

huyen14_10

Đang down. Mình đang lang thang tìm bộ này ...

IADD người ta có lòng tốt mà lại chửi....kiếm được cả bộ Mác đâu có dễ....hjx.....bạn không biết VN đang rất nguy hiểm à? Tưởng giữ được cái gọi là...XHCN mà dễ ha? Chẳng biết sao nhưng học cứ đuối thế nào ấy , khối kỹ thuật mà nó dập cho 10 chỉ ,tương đương cái đồ án tốt nghiệp . Mà học thì thấy hơi nản vì mục tiêu để đạt được hình thái lý tương XHCN gần như là không thể

Các chủ đề có liên quan khác