hachayvn

Mình đang ở Hà Nội, mình đang định đi học thêm tiếng anh.
Vậy theo các bạn, thì ở HN có trung tâm nào dạy có uy tín và có chất lượng không ? Tìm trung tâm dạy Tiếng Anh có chất lượng
các bạn biết chỉ giúp mình nhé. Thank rất nhiều. Tìm trung tâm dạy Tiếng Anh có chất lượng

kumatri185

Ở Hà Nội nhiều trung tâm lắm, tuy nhiên tùy thuộc vào dự toán bạn định chi bao nhiêu thôi. Trung tâm tốt nhất bây giờ là Hội đồng Anh, ở trong khách sạn Horison. hay bạn có thể qua Appolo ở
91 Pho Hue, Hai Ba Trung Dist.
T: (844) 9432053
F: (844) 9432052
Đây là hai nơi rất tốt mình từng biết. Nhưng nếu bạn có điều kiện tốt nhất bạn nên contact với một người Anh hay Mỹ, dạy bạn tại nhà là ok nhất. Mình đã học nhiều rồi nhưng hiệu quả nhất vẫn là học trực tiếp một thầy một trò. Tìm trung tâm dạy Tiếng Anh có chất lượng Tìm trung tâm dạy Tiếng Anh có chất lượng

Mình thấy Apollo với Language Links là học được nhất đấy, tuy giá cả có hơi chát nhưng tiền nào của nấy, được tham gia nhiều hoạt động ngoại kháo. Nói chung giúp mình tự tin vàdạn dĩ với tiếng Anh bảnng]x hơn rất nhiều Tìm trung tâm dạy Tiếng Anh có chất lượng

Dino

Mình đang học tiếng Anh chỗ cô Hạnh đấy. Cô ấy dạy kỹ và nhiệt tình lắm.Mình học thấy rất dễ hiểu. Mà học phí thì rất sinh viên nhé. Mình học nhóm 5 hs mà cô ấy thu học phí chỉ có 150.000đ/buổi/nhóm thôi. Bạn thử gọi cho cô ấy đi. Số đt của cô ấy là: 0988069368.

con tuy vao muc gia ma ban co the chi tra
neu khoang 3-5tram thi nen den sp ngoai ngu
con tren 1trieu thi apolo,anh ngu luan don
tat nhien la tien nao cua day roi
o anh ngu laun don va apolo thi phuong phap day hay hon co the con co giao vien ban dia nua va moi truog tieng anh tot hon
nhung yeu to quan trong nhat van la cham chi neu không thi trung tam nao cuag vay thoi

Fillmore

Em mình cũng đang học tiếng Anh ở chỗ cô Hạnh đấy. Nó nói ở đó có mấy cô dạy tiếng Anh hay phết. Học sinh đến đó học đông lắm. EM mình thì học cô Hạnh. Bạn thử gọi điện cho cô Hạnh xem sao nhé. Đây là số đt của cô ý: 0988069368

t_h_151

Mình thấy có nhiều nhóm học(khoảng 5 người 1 nhóm) đang học ở nhà thầy Ích - trung tâm Green Star ở Le Trọng Tấn, bạn mình học ở đấy nói là dạy kỹ và theo phương pháp rất hay. Mình không nhớ số nhà vì chỉ chở bạn đến học có 1 lần Tìm trung tâm dạy Tiếng Anh có chất lượng. Nhưng bạn mình có cho số điện thoại là:35652121

lehieu_2111

ặc ặc.....tớ vừa học chỗ "cô Hạnh" 1 tháng nhưng phải chuồn vì chán quá. Dạy thế mà cũng quảng cáo. Cô ấy nói tiếng anh như bọn tây nói tiếng việt vậy. Cô ấy chỉ dạy được ngữ pháp dạng trung bình thui. học được 2 buổi đã thấy chán rùi nhưng không bỏ được vì bắt đóng học phí ngay từ đầu. hic hic tiếc xiền quá. bạn không tin hả học thử sẽ bit. đảm bảo sẽ out sau một tháng

Ko biết thành viên vi_vi88 này có thù hằn gì với cô Hạnh??? mà lên đây đặt điều nói bậy. Mới tham gia vatgia.com được 1 tin thì là để đá đểu cô ấy. Vậy thì làm sao có ai mà vì mấy lời vớ vẩn của bạn để rồi mất đi cơ hội được học cô Hạnh chứ. Nếu học được 2 buổi mà không thích thì bạn có thể xin cô ấy rút lại tiền học kia mà. Vì bạn nói cô ấy tới mức độ kinh khủng như vậy thì tức là cả tháng bạn đi học trong nỗi khinh miệt và chán nản thì làm sao bạn học được. Mọi người mới đọc tin của bạn đã có thể đoán được rằng bạn là kẻ ghen ăn tức ở đấy bạn ạ. Nên suy nghĩ cẩn thận trước khi nói nha.

Bạn muốn học tiếng Anh phục vụ mục đích gì? Bạn có thể thử tới đây xem sao, đội ngũ giảng dạy đông đảo từ trường Ngoại Thương và Sư Phạm Ngoại Ngữ.

www.roadmap-edu.com
26/133 Thái Hà, Tel: 2.2.136.998 và 6.2.757.158
[email protected]

Có nhiều hoạt động bổ ích, ví dụ sắp tới 9/11 có hội thảo về Writing trong IELTS mở cửa cho mọi người tham dự, nhưng cần đăng ký trước.
Không học mà đi đủ các hội thảo ở đây cũng đủ tăng trình độ rất tốt, tha hồ tiết kiệm tiền :)

Thử xem nhé, có cho học thử 2 buổi đầu nữa đấy bạn à.

Chào bạn! tui là Duy, đã từng học tiếng Anh chỗ cô Hạnh ở công ty tư vấn du học VNPC ở gần Thái Hà. Cô ấy cũng có số đt là: 0988069368, chắc là cô Hạnh mà các bạn đang nói.tui có thể lấy danh dự của mình để đảm bảo cho cô Hạnh. Vì trước đây nếu như không có cô ấy giúp đỡ tui dạy từ những bước cơ bản nhất thì hiện nay tui không thể đang du học ở Singapore được đâu bạn ạ (gia đình tui rất nghèo). Nếu bạn là một giáo viên dạy tiếng Anh nào đó mà muốn cạnh tranh thì hãy tìm con đường nào chân chính hơn nhé.

Các chủ đề có liên quan khác