vanipea

mỗi khi em vào fifa trên máy tính của em la nó lại báo lỗi gì gì đấy hình như la thiếu file mss32.dll em lên mạng search cái fan mềm "check pc for Errors" về. xong khi vào thử lại thì lại có 1 thông báo khác. Đó là: "The procedure entry point _AIL_init_sample@12 could not be located in the dynamic link library mss32.dll" em chẳng hiểu gì hết??????????

Mong các Pro chỉ dùm em cái!!!??????????

Thanks nhiu!!!,,,,,,,,,,,.............................

bx_ofme2000

lên down về rùi copy vào theo đường dẫn C>Windows>System32

ltk_11b3

Tổng hợp 1 số cách khách phục khi chơi Fifa trên windows 7 đây
viewtopic.php?f=70&t=56185

AI bị lỗi Gameloader thì xem:

- Vào trong thư mục Fifa Online 2 đã cài đặt, nhấn chuột phải vào biểu tượng GameLoader.exe chọn Properties.

- Chọn tab Compatibilty. Vào khung Compatibilty mode chọn "Window XP (Service Pack3)", rồi tích vào ô: "Run this program in Compatibilty mode for:" sau đó Aply/OK và khởi động game.

- Sau khi làm xong các thao tác trên sẽ không còn bị tịnh trạng không ấn được nút start và báo có phần mềm vi phạm đang chạy cùng hay lỗi phần mềm bảo vệ.

nhocxinh_trasua

ngôec quá! nó không muốn bạn chơi nữa đấy.

hihi nghỉ chơi đi nha. tương tự tui bây h này. nghỉ chơi fifa ta chơi trò khác nhỉ

phat_hung

lopcodientu2k3 ngôec quá! nó không muốn bạn chơi nữa đấy.

hihi nghỉ chơi đi nha. tương tự tui bây h này. nghỉ chơi fifa ta chơi trò khác nhỉ không chỉ là game mà còn là đam mê với trái bóng bạn a

Audwine

Mình thử Remove đi rồi load lại thế mà nó lại báo lỗi khác.

nó hiện lên 1 bảng "game loader????" thế đấy!

k hiểu nổi. làm thế nào bây giờ???

Giúp ME!!!

xomxixon

bây giờ nó lại báo là: "The procedure entry point _ALT_init_sample@12 could not be located in the dynamic link library mss32.dll"

NGhĩa là sao vậy?

thử cài lại rồi mà vẫn k được.

Giúp me!!!!

Gaven

cài bản full không được ah.gỡ bỏ hết tận gốc file rồi cài lại cẩn thận

Các chủ đề có liên quan khác