Hiểu biết hơn mỗi ngày!

Xem Bóng đá Online

Tìm kiếm bài viết trước khi đăng bài mới nhé!

Chơi PES6 Online | Chém gió | Liketbook

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

thoi gian su dung pin cua lenovo g470

Đang nạp dữ liệu...
  • pin laptop Lenove G470
    pin laptop Lenove G470 Mình mới mua con laptop Lenovo G470. Đang nghiên cứu trên mạng xem sử dụng pin laptop thế nào. mình thấy có 3 phương ... mình) 1- Dùng điện nguồn, tháo pin ra laptop 2- sạc pin tầm 80% rồi dùng điện của pin, . ... sang trắng , nhưng bật máy lên thì chỉ mới dc có 50% thôi , pin chưa hẳn đầy .
  • pin laptop Lenove G470
    pin laptop Lenove G470 mình cũng g470 đâyđang lỗi xạc ko vào. ... lỗi battery unknown remaining", thoi gian su dung pin cua lenovo g470, ...
  • Giúp đỡ mở Camera của Lenovo G450 trong win7
    Mình đang dùng laptop Lenovo G450 trước cài win xp thì vẫn dùng Camera chup ... sau khi cài win 7 vào thì không sử dụng được Camera nữa mặc dù mình vừa cài ... nhưng khi muốn mở Camera lên để chụp ảnh thôi thì lại không biết mở ở đâu. ... Liên quan:, caj đăt camara, cách chụp ảnh tren máy tính lenovo G470, cách ...
  • SẠc laptop nhưng không vào điện
    Thời gian được tính theo giờ UTC ... Mấy bro giúp em với, tình hình là con laptop lenovo g460 của em bỗng nhiên giở chứng, khi cắm .... sạc pin lap không vào điện, adaptor sony sac khong vao dien, su dung dien truc tiep khong ..... may tinh Dell pin khong vao điên, laptop sạc 60%, cam sac laptop lenovo g470 khong vao  ...
  • Giúp mình điều chỉnh lại Phím Fn trên máy Lenovo B450
    Thời gian được tính theo giờ UTC ... Cho mình hỏi cách điều chỉnh lại phím Fn của máy lenovo B450, khi nhấn phím chữ U nó ra ... tat fn cua may lenovo, to hop phim bat tat wifi laptop lenovo G470, cach vo hieu chuot lap top .... fn tren laptop, ko su dung dc nut FN trong may samsung, lỗi pin laptop sony vaio danh chu ra so , ...

Quảng cáo

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Mobile App•     SitemapIndex SitemapIndex  RSS Feed RSS Feed  Channel list Channel list 

Thanh toán bằng thẻ ,Happy Index ,Tài chính ,Expert
Thiết kế bởi Kết nối Xã hội
Copyright ketnooi.com