Hiểu biết hơn mỗi ngày!

Xem Bóng đá Online

Tìm kiếm bài viết trước khi đăng bài mới nhé!

Chơi PES6 Online | Chém gió | Liketbook

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

neu 2012 lo sang 2013 tiep tuc lo thi chi tieu lo duoc chuyen tu cac nam truoc lam sao

Đang nạp dữ liệu...
  • làm thế nào để chuyển số lỗ năm trước sang năm sau?
    1 Tháng Giêng 2009 ... Năm 2008 cty em lỗ 85triệu và vừa làm kế hoạch chuyển lỗ sang 2009. ... neu 2012 lo sang 2013 tiep tuc lo thi chi tieu lo duoc chuyen tu cac ...
  • Kết chuyển lỗ như thế nào?
    Chị KT cty em làm kết chuyển theo quý (vì tờ khai T.TNDN làm theo ... Công dân điện tử Danh dự ... các anh chị cho em hỏi: Năm 2007 cty em lỗ, nó được kết chuyển .... năm thì bạn kết chuyển số lỗ một phần hay toàn bộ sang các năm ... năm 2009 thì lại kết chuyển Lãi Lỗ năm nay thành lãi lỗ năm trước ...
  • cách điều chỉnh sau quyết toán, Trang 3 Hỏi đáp
    cách điều chỉnh sau quyết toán Trích: Nguyên văn bởi Kidmandang * Thử cái ... vì 01/KHBS chỉ dùng điều chỉnh sai sót thuế của các kỳ trước - trước khi quyết ..... bctc 2012 của tk 1331 bị sai điều chỉnh vào t01/2013 trên nhật ký chung ntn?, ..... xin chuyển số lỗ của năm trước sang để giảm thuế TNDN thì chỉ được chuyển lỗ  ...
  • Giải quyết 40 câu hỏi thường gặp trong Excel
    Trong Excel có làm được hình ẩn đằng sau trang văn bản ( watermark ) như ở ... Làm thế nào để tăng Sheet trong Excel vì khi tui mở Excel ra thì chỉ có 3 ... 2-Bạn sẽ thấy ô kết quả ra một giá trị 27/04/1900 , nhưng bạn không phải lo gì cả . ... Chuột tui bị hỏng , tui muốn chuyển sang các Sheeet bằng bàn phím như thế nào
  • Báo cáo tài chính và QT Thuế TNDN những khoản chi không hợp lý ...
    Chuyển đến trang 1, 2 Trang kế tiếp ... Công dân điện tử Danh dự ... Mong anh chị trong diễn đàn giúp đỡ vì lúc trước em bất được học phần này kỹ lắm. ... khoan lo nam truoc, muon dua chi tieu vuot muc vao chi phi hop le lam nhu the nao, cac chi ..... Nếu đưa vào lợi nhuận sau thuế thì mình phải hạch toán như thế nào?
  • Tiền lương thưởng tết có đưa vào chi phí không
    Nhất là đối với các DN có giá thành ở sát nút cạnh tranh. ... để DN giải quyết bài toán thưởng cuối năm với chuyện chấp nhận tháng lương 13 là chi phí hợp lý.
  • Chi tiền thưởng tết thì hạch toán vào đâu?
    Em còn vấn đề thắc mắc nữa là: trước thưởng tết cho công nhân thì em sẽ hạch ... Vẫn hạch toán bình thường từ 811 kết chuyển sang 911 rồi qua 421 nhưng khi làm quyết toán thuế TNDN thì ghi nhận vào chỉ tiêu B16 trên tờ ... Chia cổ tức, lợi nhuận cho các cổ đông, cho các nhà đầu , các bên tham gia (nhà) liên doanh;
  • được chuyển lỗ từ quý này sang quý khác không?
    Chủ đề trước | Chủ đề kế tiếp .... Lỗ chỉ chuyển từ năm này qua năm khác thôi bạn à bất có chuyển từ ... Khi bạn làm báo cáo tài chính năm , số lỗ và lãi của 4 quý sẽ bù trừ ... lỗ từ tháng trước sang ko? hay chuyển lỗ thừ quý trước sang? dân ... Nếu quý 3 lỗ, quý 4 lãi thì có thể chuyển lỗ của quý 3 cho quý 4 ...
  • Thủ tục Quyết toán cuối năm gồm hồ sơ gì?
    các bạn ơi.chuyện là thế này..em là kế toán mới các bạn ạ....vừa vào được 1 tháng ... cuối năm rồi... các bạn chỉ cho em xem trước khi em muốn nghỉ ăn tết thì em .... 2013 roi muon gui lai ma van trong han thi phan mem bat ke khai bo sung, ...... Chuyển lỗ từ hoạt động sản xuất kinh doanh (Phụ sáu 03-2A/TNDN) (nếu có)
  • Những bài nghị luận xã hội lớp 12 (Kèm gợi ý)
    làm thế nào thì nó sẽ trở thành như thế ấy, và nó phải làm bằng tự do của chính ... Phát biểu suy nghĩ của anh(chị) được gợi ra từ hiện tượng nêu trên. .... bị hại, họ k thể sống như bao ng bình thường khác mà lúc nào cũng nơm nớp lo sợ, ... Mỗi công dân cần tích cực tham gia các hoạt động xã hội, tuyên truyền và giáo  ...

Quảng cáo

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Mobile App•     SitemapIndex SitemapIndex  RSS Feed RSS Feed  Channel list Channel list 

Thanh toán bằng thẻ ,Happy Index ,Tài chính ,Expert
Thiết kế bởi Kết nối Xã hội
Copyright ketnooi.com