Hiểu biết hơn mỗi ngày!

Xem Bóng đá Online

Tìm kiếm bài viết trước khi đăng bài mới nhé!

Chơi PES6 Online | Chém gió | Liketbook

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

nen buon ban gi vao nam 2014

Đang nạp dữ liệu...
  • Làm ?buôn bán gì mà ít vốn,lời nhiều,kiếm nhiều tiền trong thời ...
    Liên quan:buôn bán trong năm nay, buon ban j, www.buon ban kiem loi, ..... buon gi de kiem loi, nen buon ban gi vao nam 2014, vốn bỏ ra ít mà lãi nhiều, ...
  • Nên kinh doanh gì vào dịp tết?
    Đã gửi: Thứ 3 03 Tháng 6, 2014 2:42 pm ... Nếu vào dịp tết thế nào thì bạn không có vốn nhiều thì bạn nên kinh doanh nước ngọt và bia. ... Đó cũng là năm đầu tiên mình đi buôn. mình thấy rất thú vị khi kinh doanh buôn bán cái đó. thực ra  ...
  • không có hóa đơn mua vào thì có được xuất hóa đơn đầu ra?
    Mọi người đều nói đúng đấy phải có đầu vào thì mới có đầu ra được bạn ạ. ... phải có những trường hợp như thế thì người ta mới có chuyện mua bán hóa đơn chứ. ... mua hoa don dau vao, san xuat khai thac da can lay hoa don dau vao gi, ...... co nen mua do go vao dau nam khong, neu thue dau vao co thue dau ra kg co ...
  • Hạch toán hóa đơn thông thường như thế nào để tính vào chi phí ...
    nếu những hóa đơn chi phí thông thường được tính vào chi phí thì bất hợp lý quá vì ... mua hàng chỉ có hoá đơn bán hàng thông thường thì hạch toán như thế nào, chi ...... cuối năm được trừ vào doanh thu thuế thu nhập doanh nghề tạm tính nhưng ... Chị nghỉ em nên đi học 1 khóa về thuế,và những quy định về hóa đơn ...
  • Thuế môn bài là
    Thuế môn bài là thuế môn bài được hiểu như thế nào và thuế môn bài phải ... tai sao to chuc, ca nhan truoc kkhi thuc hien hoat dong san xuat kinh doanh phai ..... thue buon bai 2014 cua tinh gia lai, thue mom bai xe oto tinh nhu the nao, khái ..... đồng ý với ý kiến là thuế môn bài là phải nộp vào đầu năm, đầu kỳ nên phải ...
  • tui có dư ít tiền, không biết nên mua Vàng, USD hay gửi TK. Ai thông ...
    ... cơ 10 năm mới có một lần để đầu tư vào thị trường cổ phiếu, bất nên bỏ lỡ thời cơ. Nếu bạn chưa thạo về cổ phiếu thì nên mua các chứng chỉ quỹ là an toàn nhất. ... Nên chia vốn thành 4 phần bằng nhau mua vào cả 4 loại chứng chỉ ... bạn bất tin thì cứ thử gọi cho minh đến tư vấn, chẳng mất đâu bạn ...
  • Làm thêm dịp tết nhỉ?
    Đã gửi: Chủ nhật 19 Tháng 1, 2014 3:04 am ... Trong năm qua, bạn đã phải tiêu tốn khá nhiều tiền cho việc học tập của mình cũng như các ... Do nhu cầu mua sắm của khách hàng vào dịp cuối năm tăng cao nên hầu hết tất cả các siêu ... Vấn đề đặt ra là chỉ với số vốn nhỏ thì KD buôn bán gì để đem lại lợi nhuận cao đây?
  • Hỏi kinh nghiệm mở 1 shop quần áo thời trang
    Bạn vào topic này xem hữu ích đó. Mình muốn mở shop kinh doanh ... Với số vốn 100tr thì mình khuyên bạn nên mở shop bán Online. K nên mở 1 cửa hàng.
  • Nên kinh doanh gì khi có 50 triệu ?
    Bạn tìm hiểu xem, thị trường đang có cái thiếu ?? nghĩa là nên kinh doanh .... Bạn không nên mua vàng. bởi vì mua vào/bán ra 10 lượng đã bị thiệt ... Rửa xe máy, bán quần áo Online, ... nếu bạn là Nam và rất năng động. .... Ai không ưa thích việc buôn bán và quảng cáo người đó không thể giàu được.9.
  • Các thủ tục phải làm với công ty mới thành lập.
    11 Tháng 2 2010 ... Bạn nào vừa từng làm qua rồi cho mình hỏi về những thủ tục phải làm khi ... the nao, doanh nghiep moi thanh lap vao tháng 9 can lam gi vao cuoi nam, .... hinh thuc ke toan nao ap dung cho cong ty kinh doanh buon ban, thu tuc ...... thnah lap co phai lapthang bang luong len phong LDTBXH nam 2014 ko, ...

Quảng cáo

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Mobile App•     SitemapIndex SitemapIndex  RSS Feed RSS Feed  Channel list Channel list 

Thanh toán bằng thẻ ,Happy Index ,Tài chính ,Expert
Thiết kế bởi Kết nối Xã hội
Copyright ketnooi.com