Hiểu biết hơn mỗi ngày!

Xem Bóng đá Online

Tìm kiếm bài viết trước khi đăng bài mới nhé!

Chơi PES6 Online | Chém gió | Liketbook

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

mẫu bảng kê nộp thuế mới nhất 2012

Đang nạp dữ liệu...
  • giấy nộp tiền vào ngân sách nhà nước theo thông tư 28/2011 TT-BTC
    28 Tháng 4 2011 ... cả nhà vừa có ai đi nộp thuế vào ngân sách nhà nước chưa. ..... tai mau bang ke nop tien mat, mẫu bảng kê nộp thuế mới nhất 2012, mẫu số ...
  • Hướng dẫn khai thuế môn bài
    10 Tháng 2 2010 ... ... thuế môn bài, chỉ dẫn cách điền thông tin vào bảng kê nộp thuế môn bài năm 2012, ...... Mẫu Tờ khai thuế môn bài Mẫu số 01/MBAI mới nhất ...
  • Hồ sơ quyết toán thuế năm và BCTC bao gồm những gì?
    Ngoài ra sẽ có 1 tờ quyết toán thuế TNDN năm 2009 kèm theo bảng phụ sáu ..... bảng liệt tình hình nộp thuế (mẫu i.23) co lam quyet toan nam 2012 khong, ..... anh ơi cho em hỏi, dn em mới thành lập, nên chỉ mới có chi phí đầu vào tức là .... Chính sách kinh doanh, Kinh tế công cộng, Kho tài liệu miễn phí lớn nhất VN ...
  • Thủ tục nộp thuế môn bài gồm những gì
    Mọi người cho mình hỏi chút, mình mới làm kế toán nên muốn hỏi nộp thuế môn ... không hay chỉ cần nộp tiền, mẫu giấy bảng kê nộp tiền thuế môn bài của kho ...
  • Thủ tục Quyết toán cuối năm gồm hồ sơ gì?
    Các bác ơi.chuyện là thế này..em là kế toán mới các bạn ạ....vừa vào đc 1 tháng ... tờ khai quyết toán thuế thu nhập doanh nghiệp năm 2012 phải nộp vào ngày nào?, ...... BẢNG KÊ KHAI TỔNG HỢP NGHĨA VỤ NỘP NGÂN SÁCH NĂM 2009 ... về doanh nghề năm 2009 (theo mẫu 1A-ĐTN "qui định của cơ quan thống ")
  • khai bổ sung quyết toán thuế
    khai bổ sung quyết toán thuế Minh phát hiện ra BCTC có sai, giờ mình làm điều ... cân đối kế toán và bảng cân đối phát sinh vừa nộp và có dấu của cơ quan thuế . ... ke khai to khai bo sung quyet toan thue tncn nam 2012 qua mang nhu the nao?, ..... Nộp lại BCTC bản đầy đủ các mẫu biểu như BCTC vừa nộp bạn nhé !
  • Ghi giấy nộp tiền mẫu C1-02/NS ntn?
    Mình bây giờ mới nộp trước theo mẫu C1-02/NS. ... người nộp thuế, MST, địa chỉ và điền các thông tin có liên quan trong bảng kê thôi phải ko?
  • HD khai thuế TNCN theo mẫu 02/KK-TNCN
    HD khai thuế TNCN theo mẫu 02/KK-TNCN Vừa rồi em gặp rất nhiều khó khăn ... thì tổ chức, cá nhân trả thu nhập được khai, nộp tờ khai thuếnộp thuế theo quý. .... có cần làm tờ khai 02/kk-tncn, cach ghi chi tieu 10 tren to khai thue TNCN 2012, .... Sau đó bạn xuống văn thư xin đổi bản kê khai mới.
  • Thuế môn bài có nộp thêm khi điều chỉnh tăng vốn điều lệ?
    Trên Thuế nó cho biểu mẫu và chỉ cần khai vào thôi. ... Năm nay tăng thì năm sau mới nộp theo mức mới nha bạn, trích TT43/2002/TT-BTC ban hành ngày ...
  • "Đóng file excel Template đang mở trước khi import vào chương ...
    Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO. ... Em đang làm báo cáo thuế, và dùng HTKK 2.0 vừa chỉnh sửa (Bên phần mềm mới xuống cài lại cho e) ... khi import, không tải được bảng kê mua vào bán ra do lỗi chưa đóng file excel đang mở, ...... Đã gửi: Thứ 4 14 Tháng 11, 2012 3:54 am  ...

Quảng cáo

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Mobile App•     SitemapIndex SitemapIndex  RSS Feed RSS Feed  Channel list Channel list 

Thanh toán bằng thẻ ,Happy Index ,Tài chính ,Expert
Thiết kế bởi Kết nối Xã hội
Copyright ketnooi.com