Hiểu biết hơn mỗi ngày!

Xem Bóng đá Online

Tìm kiếm bài viết trước khi đăng bài mới nhé!

Chơi PES6 Online | Chém gió | Liketbook

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

lấy lại tài khoản facebook bị khóa 2013

Đang nạp dữ liệu...
  • Cách mở khóa tài khoản facebook bị khóa tạm thời!
    29 Tháng Giêng 2013 ... Cách mở khóa tài khoản facebook bị khóa tạm thời! ... mở khóa facebook 2013, cách lấy lại tài khoản facebook khi bị khóa vi spam, cach mo tai ...
  • cách khắc phục Tài khoản fb bị khóa tạm thời
    cách khắc phục Tài khoản fb bị khóa tạm thời Hôm qua mình sài fb = dt rồi ... Khắc phục facebook thông báo tài khoản tạm khóa để an toàn, lấy lại facebook bị đình ... tài khoản facebook bị khóa tạm thời cho win 8, cách khóa fb tạm thời 2013 , ...
  • Cách lấy lại account Facebook bị virus đổi pass
    Cách lấy lại account Facebook bị virus đổi pass Bạn bè trên ... Đã gửi: Chủ nhật 17 Tháng 2, 2013 11:58 am ... Tuy nhiên, nếu không chỉ tài khoản facebook mà một loạt NHỮNG TÀI KHOẢN KHÁC của bạn bị đánh cắp thì... mệt rồi! .... phục tài khoản fb bị khóa tạm thời vì malicious extension, cách lấy lại ...
  • Cách khóa tài khoản facebook tạm thời
    Cách khóa tài khoản facebook tạm thời hiện tại mình ko muốn dùng facebook ... cách khóa nick fb tạm thời bang dien thoai, Cách lấy lại tài khoản fb bị khóa tạm ...
  • Khắc phục hiện tượng "tài khoản facebook bị khóa tạm thời", Trang ...
    Đã gửi: Chủ nhật 27 Tháng 10, 2013 6:01 pm ... Có bạn nào có thể chỉ giúp mình lấy lại tài khoản FB ko? ... mấy thím bị tag toàn bộ là dính virus facebook rồi. còn cái khóa tạm thời có nhiều nguyên nhân lắm. đổi proxy ra nước ngoài login thử ...
  • Khắc phục hiện tượng "tài khoản facebook bị khóa tạm thời", Trang ...
    Khắc phục hiện tượng "tài khoản facebook bị khóa tạm thời" đổi hoài kh được bạn ơi. ... Đã gửi: Chủ nhật 27 Tháng 10, 2013 6:01 pm ... Bị nó khóa tài khoảng là không bao giờ lấy lại được,cho dù có tạo mười cái acc đi trăng nữa vẫn bị khóa ...
  • Ai biết cách khắc phục lỗi khi tài khoản facebook bị khóa không ...
    Đã gửi: Thứ 4 01 Tháng 5, 2013 12:08 pm ... Tài khoản của bạn đã bị tạm thời bị khóa bởi vì chúng tui đã phát hiện .... lần đăng nhập vào hệ thống facebook phát hiện ra nên chặn lại. .... Mình phải làm thế nào để lấy lại đây?
  • Khắc phục hiện tượng "tài khoản facebook bị khóa tạm thời"
    Đã gửi: Chủ nhật 27 Tháng 10, 2013 6:01 pm ... Thời gian gần đây có rất nhiều bạn bị khóa tài khoản facebook hay việc facebook yêu cầu bạn xác thực tài .... mình đưa Emial và mật khẩu cho bạn bạn lấy lại cho mình nhé ... nó bị như vầy .
  • Lỗi bị chặn trong trong facebook ( không like được)
    Lỗi bị chặn trong trong facebook ( không like được) Tình tình là tự nhiên e có đứa bạn ... Đã gửi: Thứ 6 15 Tháng 2, 2013 9:57 am ... facebook bị chặn chức năng tham gia nhóm, mở khóa tài khoản facebook chặ like ...... Vào lại danh sách các ứng dụng đã cài, gỡ hết không cho phép ứng dụng nào quyền truy cập tài khoản
  • [ thắc mắc] về việc báo cáo sai phạm về một người nào đó trên ...
    Đã gửi: Thứ 6 10 Tháng 5, 2013 10:05 am ... cáo nhằm mục đích khóa nick người đó trên facebook thì cần những ... người ấn báo cáo trên nick đó để nick đó bị khóa? hay là m báo cáo .... nhằm mục đich khóa, tạm ngưng tài khoản hay hoạt động của nhóm đó thì cần bao nhiêu người báo cáo mới được, ?

Quảng cáo

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Mobile App•     SitemapIndex SitemapIndex  RSS Feed RSS Feed  Channel list Channel list 

Thanh toán bằng thẻ ,Happy Index ,Tài chính ,Expert
Thiết kế bởi Kết nối Xã hội
Copyright ketnooi.com