Hiểu biết hơn mỗi ngày!

Xem Bóng đá Online

Tìm kiếm bài viết trước khi đăng bài mới nhé!

Chơi PES6 Online | Chém gió | Liketbook

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

khi nao thi ket chuyen dc tk 154 sang 632 trong cty xay lap theo qd 48

Đang nạp dữ liệu...
  • Tk 632 trong doanh nghiệp xây dựng được tính như thế nào?
    ... khi nao thi ket chuyen dc tk 154 sang 632 trong cty xay lap theo qd 48, ... Em nghe nói các doanh nghề nhỏ và vừa sẽ theo quyết định 48 là ...
  • Hạch toán chi tiết 154
    Cty mình theo QĐ48, vậy mình sẽ hạch toán rõ hơn tài khoản như thế nào, ... Có bác nào cho em hỏi. công ty em làm bên xây dựng(hạch toán theo QĐ 48 ) .... 80 % thì vẫn được kết chuyển vào 632 (tùy kế toán mình thôi) miễn là khi ... thì khi xuất hóa đơn 80% giá trị hợp đồng em đã phải chuyển sang 632 ...
  • Tk 632 trong doanh nghiệp xây dựng được tính như thế nào?
    Đã trả thành thì đưa vào TK 154 làm gì hả bạn ? ... tập hợp vào TK 154 (áp dụng theo QĐ 48), đưa vào loại 6 (áp dụng theo QĐ 15). Khi công trình trả thành bạn chuyển chi phí sang TK 632 để tính giá thành cho công trình đó. Sau đó kết chuyển sang 911, và K/c doanh thu để xác định lãi lỗ cho công trình.
  • Chi tiền thưởng tết thì hạch toán vào đâu?
    ... tết cho công nhân thì em sẽ hạch toán Tk811, hay là sau khi kết chuyển xác định ... chi hỗ trợ tiền lương các dịp lễ trong năm từ nguồn nào nếu doanh nghiệp lỗ, chi .... mát được trích từ qũy khen thưởng phúc lợi được hạch toán như thế nào, ... theo qd 48 doi voi truong hoc ngoai cong lap thi luong gv hach toan sang tk ...
  • khối lượng giao khoán
    khối lượng giao khoán công ty em về xây dựng giao thông, xếp em bảo sẽ ... lượng giao khoán thì bên cty em phải hạch toán hóa đơn này như thế nào .... chế độ kế toán theo quyết định 15/2006/-BTC nên tài khoản 154 làm gì .... 154 và khi nào có doanh thu mới từ TK 154 kết chuyển sang TK 632 giá trị ...
  • chi phí xăng dầu
    chi phí xăng dầu phí xăng dầu trong cty dịch vụ vận tải định khoản cụ thể như ... Chi phí xăng dầu ở cty vận tải thì tính vào giá vốn, còn Lệ phí xăng dầu thì ... ghi nhận vào 64212 (theo QD48), 6412 (theo QD15), cuối kỳ kết chuyển ... tải tập hợp trên TK 154, cuối kỳ kết chuyển vào 632 ( 15 hay 48 cũng vậy, ...

Quảng cáo

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Mobile App•     SitemapIndex SitemapIndex  RSS Feed RSS Feed  Channel list Channel list 

Thanh toán bằng thẻ ,Happy Index ,Tài chính ,Expert
Thiết kế bởi Kết nối Xã hội
Copyright ketnooi.com