Hiểu biết hơn mỗi ngày!

Xem Bóng đá Online

Tìm kiếm bài viết trước khi đăng bài mới nhé!

Chơi PES6 Online | Chém gió | Liketbook

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

hoa don ban le tren 200 nghin co duoc hach toan vao chi phi ko

Đang nạp dữ liệu...
  • Hạch toán chi phí trên 200kkhông có hóa đơn?
    Lên các tỉnh trên đó nhiều nhà nghỉ cũng không có hóa đơn nên họ viết .... hoa don ban le tren 200 nghin co duoc hach toan vao chi phi ko?, ...
  • Khấu trừ thuế GTGT khi không thanh toán hết qua ngân hàng
    Vậy trong trường hợp này công ty tui có được khấu trừ thuế 4,1tr không? ... hoa don gtgt ma chi co hoa don ban le co đuoc tinh vao chi phi đưoc trư khong, ... tr da thanh toan qua nh 185tr con 15 tr thu tien mat co dc khau tru ko, hoa don 200 tr ... doi voi nhung hoa don tren 20tr qua thoi han chua thanh toan thi hach toan ntn, ...
  • Chi phí không hoá đơn đưa vào bảng kê mua hàng để xác định chi ...
    Bạn chỉ thể vào toàn bộ chi phí (kể cả bất hóa đơn),nhưng cuối năm ... có hóa đơn bán lẻ thỏa mãn điều kiện trên thì vẫn được tính vào chi ...
  • Biên lai taxi
    Biên lai taxi Cả nhà cho hỏi chút, mình chưa hạch toán biên lai taxi bao giờ, ... thì phải vì mình chẳng thấy thuế suất nó đâu, và lại có được đưa vào chi phí ko? .... hoá đơn. thương có hoá đơn mình thường hay hạch toán vào chi phí quản lý bạn ạ ... số điện thoại in trên biên lai thì không thể liên lạc được.ko biết thế nào đây?
  • Khấu trừ thuế GTGT khi không thanh toán hết qua ngân hàng
    Liên quan:hoa don tren 20 trieuchuyen khoan qua ngan hang co tu bao gio, hóa ... sau có được khấu trừ thuế, gửi văn bản lên thuế vì khách hàng không thanh toán, .... tien mat khong duoc khau tru thue gia tri gia tang thi phai dua vao chi phi nao, .... hang vao cuoi nam, 1/2 tien hang vao dau nam qua ngan hang hach toan  ...
  • Phần Mềm Auto Post, Reply, RegNick Tự Động Lên Hàng Nghìn ...
    Để tin của bạn có khả năng xuất hiện trên Google, Yahoo, MSN Search, Bing thì tin của bạn phải được đăng ở ... Nhược điểm: chi phí lớn, không duy trì được thường xuyên ... Đơn giản, dễ dùng với người mới bắt đầu. ... Tích hợp Auto Reply + Pageview Hack. ... 01 Data 200 forum với 11 box link sẵn
  • Giải quyết 40 câu hỏi thường gặp trong Excel
    Trong Excel làm được hình ẩn đằng sau trang văn bản ( watermark ) như ở ... Trong Excel đáng lẽ là những cột A,B,C... thì lại là cột 1,2,3 ... tui muốn .... 1-Đưa con chuột vào cột B ỏ trên cùng bên tay trái đến khi xuất hiện mũi tên hai chiều . ... đánh công thức toán học thì nó không ra kết quả của phép tính mà nó chi ghi ...
  • Hack mã số thẻ nạp 3 mạng Viettel-Vina-Mobifone xem tại đây, Hỏi ...
    Với những sim hoạt động trên 180 ngày mới được VIETTEL đưa thuê bao đó ... ninh) khẩu, vì sao? đơn giản vì ta Hack qua dịch vụ I-SHARE của VIETTEL. ... các bạn hãy mau lên đi kẻo VIETTEL biết sửa lỗi là không Hack được nữa đâu nha. ... sau mà vẫn không được thì thể gặp trực tiếp tui tại số nhà 31 Nguyễn Chí ...
  • Marketing của OMO
    Marketing của OMO LỜI MỞ ĐẦU Trong thời đại công nghiệp hoá, hiện đại hoá ... Trong các bạn, có lẽ không ai là không biết đến sản phẩm bột giặt OMO của tập ... Một sản phẩm muốn đứng vững trên thị trường, muốn tạo được niềm tin về ... tố: độ an toàn cho da tay, độ giặt tẩy trắng và hương thơm của bột giặt vào cùng ...
  • Cách kiếm tiền đơn giản qua mạng-100% đáng tin cậy. nhanh ...
    Trả tiền hoa hồng khi bạn giới thiệu thành viên cho họ. cụ thể là giới thiệu 1 người ... Còn với những bạn chưa biết gì về các hình thức kiếm tiền trên mạng thì vẻ ... trong cộng đồng mạng vừa giảm chi phí , thông tin lại đầy đủ không như trên ... được tài khoản bạn có 30 điểm trong mỗi tài khoản ,tiếp đó là vào đọc khảo ...

Quảng cáo

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Mobile App•     SitemapIndex SitemapIndex  RSS Feed RSS Feed  Channel list Channel list 

Thanh toán bằng thẻ ,Happy Index ,Tài chính ,Expert
Thiết kế bởi Kết nối Xã hội
Copyright ketnooi.com