Hiểu biết hơn mỗi ngày!

Xem Bóng đá Online

Tìm kiếm bài viết trước khi đăng bài mới nhé!

Chơi PES6 Online | Chém gió | Liketbook

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

dung goi cuoc dcom 120 nghin 1 thang cham qua

Đang nạp dữ liệu...
  • Her !! Gói cước Dcom 3G, (viettel) 120K/ tháng Kì lạ thật Bà con ạ ...
    Chả là Mình dùng Dcom 120k/ tháng, khi vào Web mà nó trừ trong tài khoản 120K ... dcom 3g viettel tron goi, dung goi cuoc dcom 120 nghin 1 thang cham qua, ...
  • [tổng hợp] _tất cả các thủ thuật cho dcom 3g mạng viette_
    2 Bạn dùng nhiều lên dùng chọn gói 120k/1 tháng, đăng kí gói cước soạn tin DKTD ... SIM điện thoại lăp vào dcom thì chúng ta không thể bỏ qua gói cước minmax ..... vung minh o song yeu chay dcom cham ma khong keo duoc cap vay co cach ..... Ứng dụng mạng nơ ron nhân tạo trong dự báo ngắn hạn phụ tải điện khu ...
  • Đăng kí gói Mimax trên Dcom bằng cách nào
    Gửi bài Đã gửi: Chủ nhật 17 Tháng 3, 2013 7:57 am ... Tình hình là mình định đăng kí gói cước Mimax dùng trên Dcom mà sao đk hoài mà không được, mọi ...
  • Có nên dùng Dcom3G trọn gói của Viettel không?, Trang 2 Hỏi đáp
    Và sau khi đăng kí trả trọn gói này thì mình phải trả hàng tháng 120.000đ mãi cho đến khi mình huỷ dịch vụ ah? ..... ngan hang thang cho dcom 3g, Dung goi cuoc dcom 120k 1 thang co xem phim ..... satthuit hix. mạng viettel chậm hơn con rùa. .... nguyên.lưu ý một đều là trong quá trình truy cập bạn dùng vượt qua 120k mà ...
  • Có nên dùng Dcom3G trọn gói của Viettel không?
    mình cung xai dcom nhung không dk dc tron gói nó bảo là chỉ áp dung cho gói ... đổi gói cước dcom 3g viettel tu 1 tron goi sang dung bao nhieu tra bay nhieu, thuê ... dcom 3g khong gioi han toc do down/up, dcom 3g viettel tốc độ chậm quá, ... the nao de tang toc do cua dcom 3g dung goi cuoc gioi han 120 k mot thang, hoi ...
  • [CẨN THẬN] Ai đang dùng gói Mimax của viettel thì cẩn thận
    Ngày tham gia: Thứ 7 26 Tháng 9, 2009 1:09 am ... Thong bao: Quy khach dang su dung goi Mobile Internet Mimax cua Viettel. Tai thoi diem gia han goi cuoc (tu 0h - 6h ngay 01 hang thang), neu tai khoan goc cua Quy khach khong du 30.000 d (doi voi goi HSSV) ...... Quá chuẩn mình cũng từng bị, các bạn khác lưu ý nhé ...
  • tăng tốc d-com 3g viettel lên 7.2mbps "siêu net"
    Gửi bài Đã gửi: Thứ 4 07 Tháng 9, 2011 5:47 am ... ok ----> giờ thoát dcom và khởi động lại xem thành quả mình vừa làm. ...... mình chẳng han 173eu-1 không tài nào unlock được.. trước dùng nó cứ chậm cùi ... mình dùng gói cước tối đa 120k thì sài hết lưu lượng miễn phí thì bị bóp băng thông lớn lớn còn lại 512/256 kps.
  • Chương trình khuyến mãi Dcom 3G của viettel: Nên tham gia hay ko ...
    Gửi bài Đã gửi: Thứ 3 31 Tháng 1, 2012 10:55 pm ... Nghe qua thì có vẻ hấp dẫn ... tong dai gui ve chi voi 20000 ngan duoc 1gb mien phi viettel su dung theo goi cuoc mimax, ..... Mình đang dùng gói cước này, nói chung là hơi đỡ thui. ... 120k = 8Gb. Còn tốc độ cũng bình thường, không nhanh hơn cũng không chậm hơn.
  • Bức xúc mạng dcom 3g viettel, Trang 2 Hỏi đáp
    Bức xúc mạng dcom 3g viettel vanduongnvnv Đó chỉ là hậu quả của sự ... bạn làm theo cách này thử xem nha! trước đây mình dùng cũng toàn bị như vậy, tốc độ chậm kinh hồn! nguyên ... Bác sướng nhỉ.mình không dùng gói cước gì.chỉ đăng ký 30 nghìn ... Đấy chỉ là dow 1 bài hát thôi đấy.chán kinh hồn
  • Hack băng thông d-com 3g viettel 2014
    Đầu tiên bạn thử áp dụng cách cũ mà vẫn có thể hiệu quả, ... + Mimax (50 ngàn 1 tháng): Đối với sim gọi nghe bình thường + Mức cước tối đa (120 ngàn 1 tháng): Đối với sim chỉ dành siêng cho kết nối 3G ... Sau khi kết nối mạng, nếu vào mạng chậm tức là bạn đã sữ dụng hết dung lượng 3G miễn phí tức ...

Quảng cáo

Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Mobile App•     SitemapIndex SitemapIndex  RSS Feed RSS Feed  Channel list Channel list 

Thanh toán bằng thẻ ,Happy Index ,Tài chính ,Expert
Thiết kế bởi Kết nối Xã hội
Copyright ketnooi.com